Căn hộ CC N3A KĐT Trung Hòa 120m² giá 9.1 tỷ - Tầng hiếm, sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CC N3A KĐT Trung Hòa 120m² giá 9.1 tỷ - Tầng hiếm, sở hữu ngay!

9.1 tỷ
120 m² - 76 triệu/m²

Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
120 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ CC N3A tại khu đô thị Trung Hòa, một trong những vị trí đắc địa nhất quận Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 120m², căn hộ này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng hiếm, thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập căn hộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Trung Hòa, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách trung tâm thương mại Big C Thăng Long chỉ 1km, thuận lợi cho mua sắm.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Mỹ Đình, Dịch Vọng, nhờ hệ thống giao thông thuận tiện.
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện 198, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Có nhiều công viên và không gian xanh xung quanh, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ CC N3A là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho việc di chuyển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay! Cơ hội không đến nhiều lần!