Căn hộ cao cấp Xuân La Tây Hồ 38m² giá 3.83 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp Xuân La Tây Hồ 38m² giá 3.83 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

3.83 tỷ
38 m² - 101 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
38 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại phường Xuân La, quận Tây Hồ với diện tích 38m², thiết kế 6 tầng hiện đại và trang bị thang máy. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 6 tầng, mỗi tầng một căn hộ, tất cả đều full nội thất
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 2,5m, thông thoáng, mặt tiền rộng, phòng nào cũng ngập ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút đi bộ ra hồ Tây, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Gần khu Ngoại Giao Đoàn, thuận tiện cho việc làm và sinh hoạt
  • Ngõ thông Võ Chí Công, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực cho thuê dòng tiền cao, phù hợp cho các nhà đầu tư
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.83 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người độc thân hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.