Căn hộ cao cấp The Sunset Phú Quốc 34m² giá 3.128 tỷ - Sẵn sàng đón sóng APEC 2027! | TongkhoBDS.com

Property main image
21 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp The Sunset Phú Quốc 34m² giá 3.128 tỷ - Sẵn sàng đón sóng APEC 2027!

3.128 tỷ
34 m² - 92 triệu/m²

Phường An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
34 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại dự án The Sunset, nơi hội tụ những giá trị đẳng cấp và tiềm năng đầu tư sinh lời tại Phú Quốc. Đừng bỏ lỡ cơ hội đón sóng APEC 2027 ngay tại Thị trấn Hoàng Hôn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Studio hoặc căn hộ 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Tòa nhà 25 tầng với 3 tầng hầm, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi với 6 thang máy/tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi vô cực, khu vực thư giãn Sauna steam, và vườn dạo bộ trên cao
  • Cửa hàng tiện lợi và coffee lounge phục vụ 24/7
  • Khu vui chơi trẻ em và khu vực giải trí đa dạng
  • Thị trấn Hoàng Hôn Sunset Town với các khách sạn 6*, khu vui chơi và nhà hàng 5*
  • Cụm công trình APEC với trung tâm hội nghị 157.000 m², công viên cây xanh lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.128 triệu VND

Phù hợp với ai:

Dự án này là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư thông minh, gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và nhận ưu đãi hấp dẫn.