Căn hộ cao cấp Landmark 81 Bình Thạnh 55m² giá từ 8.3 tỷ - Sổ hồng sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp Landmark 81 Bình Thạnh 55m² giá từ 8.3 tỷ - Sổ hồng sẵn sàng vào ở!

8.3 tỷ
55 m² - 151 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
55 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Landmark 81, một trong những biểu tượng nổi bật của thành phố Hồ Chí Minh. Với thiết kế 1 phòng ngủ rộng rãi, diện tích 55m² và đầy đủ nội thất, đây là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, phòng khách, bếp, và khu vực vệ sinh
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, sổ hồng chính chủ, nhà đang trống dễ dàng xem

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Center, chỉ mất 10 phút di chuyển
  • Cách công viên Lịch sử Văn hóa Dân tộc 500m, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Tiện lợi với nhiều trường học chất lượng xung quanh như Trường Quốc tế ABC và Trường THCS Nguyễn Văn Trỗi
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn và gần ga Metro số 1
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo cuộc sống an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: từ 8.3 tỷ VND (tùy thuộc vào tầng và view)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho các gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại Landmark 81!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội