Căn hộ cao cấp Hưng Phúc Premier Quận 7 69m² giá 6.7 tỷ - Nội thất sang trọng, view đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp Hưng Phúc Premier Quận 7 69m² giá 6.7 tỷ - Nội thất sang trọng, view đẹp!

6.7 tỷ
69 m² - 97 triệu/m²

Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
69 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Hưng Phúc Premier - một trong những dự án nổi bật tại khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Với thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp, căn hộ này sẽ mang đến cho bạn và gia đình trải nghiệm sống tuyệt vời nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nội thất mới mẻ, sang trọng, view hướng ra đường Nguyễn Lương Bằng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường quốc tế Nam Sài Gòn chỉ 1km, lý tưởng cho con em đi học
  • Gần bệnh viện FV, đảm bảo đầy đủ dịch vụ y tế
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm quận 1 qua các tuyến đường chính
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận lợi với trạm xe buýt và Metro gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sang trọng tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!