Căn hộ cao cấp Đà Nẵng 102m² giá 27 tỷ - Sẵn sàng sinh lời 1.2 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp Đà Nẵng 102m² giá 27 tỷ - Sẵn sàng sinh lời 1.2 tỷ/năm!

27 tỷ
102 m² - 265 triệu/m²

Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
102 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Đà Nẵng, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và đầu tư sinh lời. Tòa nhà 6 tầng với 10 căn hộ sang trọng, hứa hẹn sẽ là điểm đến lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 06 căn hộ 1 phòng ngủ riêng và 04 căn hộ 2 phòng ngủ riêng
  • Đặc điểm: Tất cả căn hộ đều hoàn thiện full nội thất cao cấp theo thiết kế 3D sang trọng, hiện trạng đang xây dựng đến tầng 5 và dự kiến bàn giao vào tháng 12/2025.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực an ninh, gần trường học quốc tế và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng của Đà Nẵng như Ngũ Hành Sơn, Bà Nà Hills

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND
  • Tiến độ thanh toán linh hoạt: Đợt 1: Cọc 10% giá trị nhà; Đợt 2: Sau 75 ngày công chứng, thanh toán đủ 90%; Đợt 3: Sau 1 tháng, thanh toán toàn bộ khi nhận nhà.
  • Cam kết từ chủ đầu tư: Thuê lại trong 3 năm với giá 1.2 tỷ/năm, có khấu trừ trực tiếp vào giá bán.

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho những nhà đầu tư thông minh muốn đảm bảo dòng tiền ổn định, cùng với những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn tham quan căn hộ.