Căn hộ cao cấp 71m² Tôn Thất Tùng, Quận 1 chỉ 36.8 tỷ - Sinh lời ngay lập tức! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp 71m² Tôn Thất Tùng, Quận 1 chỉ 36.8 tỷ - Sinh lời ngay lập tức!

36.8 tỷ
71 m² - 518 triệu/m²

Bến Thành, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
71 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với căn hộ cao cấp nằm tại trung tâm Quận 1, chỉ vài bước đến các tiện ích nổi bật và giao thông thuận tiện!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m²
  • Bố trí: 5 tầng + Sân Thượng, có Thang máy hiện đại, bao gồm 13 căn hộ cao cấp
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, mỗi căn hộ đều có máy giặt riêng, tạo không gian sống tiện nghi và sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Ga Metro Bến Thành - Suối Tiên vài phút đi bộ
  • Gần Công viên 23/9, là nơi thư giãn lý tưởng cho gia đình và bạn bè
  • Chợ Bến Thành nổi tiếng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa chất lượng
  • Đường Trần Hưng Đạo - Một trong những con đường huyết mạch của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.8 tỷ VND
  • Dòng tiền ổn định: Hợp đồng thuê khoán 95 triệu/tháng, đã ký 3 năm, đảm bảo nguồn thu nhập ổn định.

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời ngay lập tức, hoặc cho những ai yêu thích cuộc sống sôi động tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ!