Căn hộ cao cấp 2PN tại Tân Vạn, Biên Hoà - Giá chỉ 1.9 tỷ, view sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cao cấp 2PN tại Tân Vạn, Biên Hoà - Giá chỉ 1.9 tỷ, view sông tuyệt đẹp!

1.9 tỷ
54 m² - 35 triệu/m²

Phường Tân Vạn, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Bạn đang tìm kiếm một căn hộ cao cấp lý tưởng tại biên giới giữa thiên nhiên và đô thị? Căn hộ 2 phòng ngủ tại Tân Vạn, Biên Hoà chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Với giá chỉ 1.9 tỷ VND, căn hộ không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn được trang bị nhiều tiện ích hiện đại, mang đến cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View sông tuyệt đẹp, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên dạo bộ Greenline, quảng trường nhạc nước
  • Hồ bơi và khu Relax Zone lý tưởng cho thư giãn
  • Phòng Gym, Yoga cùng nhà trẻ Happy Kids dành cho trẻ em
  • Shophouse thương mại phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Sky Garden và BBQ Garden cho những buổi tiệc ngoài trời thú vị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.900 triệu VND
  • Không vay: thanh toán 10% mỗi tháng giãn 2%
  • Vay: chỉ cần thanh toán 25% = 475 triệu, ân hạn lãi và gốc đến khi nhận nhà
  • Chiết khấu 50 triệu và cam kết thuê lại 1 năm với 84 triệu
  • Tổng chiết khấu: 134 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhắn tin ngay để nhận bảng giá và ưu đãi hấp dẫn!