Căn hộ Bình Vượng Quang Trung 112m² giá 6.98 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Bình Vượng Quang Trung 112m² giá 6.98 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

6.98 tỷ
112 m² - 62 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Bình Vượng Quang Trung, nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống thoải mái và vị trí đắc địa. Căn hộ với diện tích 112m², gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, được bố trí hợp lý, thích hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Quang Trung chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần siêu thị VinMart và Big C, đáp ứng đầy đủ nhu cầu tiêu dùng
  • Trường học các cấp từ mầm non đến trung học phổ thông chỉ trong bán kính 1km
  • Bến xe Hà Đông cách 1.5km, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần Đại học Kiến trúc và Đại học Công nghiệp Hà Nội, lý tưởng cho sinh viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình, người đi làm hoặc sinh viên tìm kiếm một nơi ở tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội