Căn hộ Bình Vượng 200 Quang Trung 111,3m² giá 6,9 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Bình Vượng 200 Quang Trung 111,3m² giá 6,9 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.9 tỷ
111 m² - 62 triệu/m²

Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
111 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Bình Vượng, 200 Quang Trung - nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn hộ với diện tích lớn và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:111,3m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Nội thất đầy đủ, hướng đẹp, view thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Đa khoa quốc tế Thiên Đức chỉ 1km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông cách 1,5km, phục vụ nhanh chóng khi cần thiết
  • Siêu thị Thành Đô Quang Trung trong bán kính 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Siêu thị Đức Thành cách 800m, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Trường mầm non Tuổi Thần Tiên chỉ cách 300m, thuận lợi cho việc học tập của con trẻ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở hiện đại, tiện nghi và có môi trường sống trong lành. Với không gian rộng rãi và đầy đủ nội thất, bạn chỉ cần xách vali đến là có thể vào ở ngay!

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam