Căn hộ biển Mỹ Khê Đà Nẵng 145m² giá 33.5 tỷ - Dòng tiền 180 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ biển Mỹ Khê Đà Nẵng 145m² giá 33.5 tỷ - Dòng tiền 180 triệu/tháng!

33.5 tỷ
145 m² - 231 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
145 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa căn hộ biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa tại đường Trần Văn Thành, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Tòa căn hộ lô góc 2 mặt thoáng, chỉ vài bước chân ra biển Mỹ Khê, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m² (14 x 10m)
  • Bố trí: 5 tầng, 12 phòng khép kín, có thang máy
  • Đặc điểm: Lô góc, 2 mặt thoáng, gần khu khách Tây lưu trú quanh năm

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần các nhà hàng, quán cafe nổi tiếng, phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí
  • Cách sân bay Đà Nẵng khoảng 7km, dễ dàng di chuyển
  • Gần các khu mua sắm và siêu thị lớn như Vincom Plaza, Lotte Mart

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.5 tỷ VND
  • Khai thác: 180 triệu/tháng | Thuê trọn: 120 triệu/tháng
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và tư vấn chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam