Căn hộ Bcons Newsky Thủ Đức 65m² giá 3.265 tỷ - Sẵn sàng sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Bcons Newsky Thủ Đức 65m² giá 3.265 tỷ - Sẵn sàng sở hữu ngay!

3.265 tỷ
65 m² - 50 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
65 m²

Bcons Newsky - Cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Thủ Đức! Với diện tích 65m², căn hộ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Căn hộ nằm ở tầng trung, giúp bạn tận hưởng không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ tầng trung, đầy đủ nội thất, view đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trạm Metro, thuận tiện di chuyển đến trung tâm
  • Cách chợ Thủ Đức khoảng 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.265 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực Thủ Đức đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!