Căn hộ Ba Đình 91m² giá 9.6 tỷ - Sống đẳng cấp ngay giữa lòng Hà Nội! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Ba Đình 91m² giá 9.6 tỷ - Sống đẳng cấp ngay giữa lòng Hà Nội!

9.6 tỷ
91 m² - 105 triệu/m²

Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Ba Đình, nơi cuộc sống hiện đại và tiện nghi hòa quyện. Với diện tích 91m², căn hộ này chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, các phòng đều có cửa sổ thoáng mát
  • Đặc điểm: Nội thất hiện đại, full đồ, sổ đỏ chính chủ, có thang máy và chỗ để ô tô chỉ 750 nghìn/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu 7,2ha Vĩnh Phúc, thuận tiện cho các hoạt động giải trí và mua sắm
  • Cách nhiều trường học cấp 1, 2, 3 chỉ vài phút đi bộ, rất phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các bệnh viện, văn phòng, cơ quan hành chính, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Không gian sống yên tĩnh, trong lành với nhiều cây xanh, thích hợp cho người lớn tuổi và trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một chốn an cư tại trung tâm Hà Nội, gần gũi với các tiện ích đô thị và giáo dục.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời tại Ba Đình.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội