Căn hộ Ascent Lakeside Quận 7, 137m² giá 7.124 tỷ - Không gian sống chuẩn Nhật đẳng cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Ascent Lakeside Quận 7, 137m² giá 7.124 tỷ - Không gian sống chuẩn Nhật đẳng cấp!

7.124 tỷ
137 m² - 52 triệu/m²

Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
137 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Ascent Lakeside tại Quận 7, nơi có không gian sống chuẩn Nhật Bản với mức giá vô cùng hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:137m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, view hồ cảnh quan xanh mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút di chuyển
  • 10 phút đến trung tâm Quận 1, Quận 4 và Quận 8
  • Bên cạnh nhiều trung tâm mua sắm lớn và bệnh viện quốc tế
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Các trường học quốc tế nổi tiếng trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.124 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian sống văn minh, hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy đến xem nhà thực tế để cảm nhận sự khác biệt của phong cách Nhật giữa lòng Sài Gòn! Liên hệ ngay để được tư vấn tận tình và chuyên nghiệp.