Căn hộ An Gia Skyline Quận 7 72m² giá 4.2 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ An Gia Skyline Quận 7 72m² giá 4.2 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

4.2 tỷ
72 m² - 58 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ cao cấp An Gia Skyline, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm với diện tích 72m², đã có sổ hồng sẵn sàng. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất sang trọng theo hình ảnh thực tế, giúp bạn có thể dọn vào ở ngay mà không cần phải chuẩn bị thêm gì.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Bơi 5*, nơi lý tưởng cho những ngày hè mát mẻ
  • Khu vực BBQ rộng rãi, phù hợp cho các bữa tiệc ngoài trời
  • Khu vui chơi trẻ em, đảm bảo an toàn cho các bé
  • Không gian giải trí đa dạng, đáp ứng nhu cầu thư giãn của cư dân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ VND (thuế phí bên nào bên đó chịu)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực quận 7 hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.