Căn hộ An Bình Home Land 76m² - 2PN View đẹp, giá chủ đầu tư | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ An Bình Home Land 76m² - 2PN View đẹp, giá chủ đầu tư

5.779 tỷ
76 m² - 76 triệu/m²

Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
76 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại An Bình Home Land với mức giá ưu đãi nhất thị trường. Căn hộ tầng trung tòa C1 được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới về an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.1m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ + đa năng, phòng khách rộng rãi, ban công đón gió mát
  • Đặc điểm: Căn hộ có ban công hướng Đông Nam, cửa vào hướng Tây Bắc mang lại phong thủy tốt, không gian sống yên tĩnh và văn minh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Đại học Mỏ - Địa chất và Học viện Tài chính chỉ 5-10 phút di chuyển
  • Gần công viên Hòa Bình, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động thể thao
  • Kết nối nhanh chóng tới siêu thị Metro Thăng Long và các trung tâm thương mại lớn
  • Hệ thống y tế đầy đủ với bệnh viện Phương Đông cách dự án không xa
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố qua trục đường Phạm Văn Đồng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.779 tỷ (Bao phí sang tên cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ hoặc giới đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có pháp lý minh bạch, vị trí thuận lợi tại khu vực Bắc Từ Liêm với tiềm năng tăng giá bền vững.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!