Căn hộ Amber Riverside 148m² giá 12.8 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Amber Riverside 148m² giá 12.8 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở!

12.8 tỷ
148 m² - 86 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
148 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Amber Riverside, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 148m², được thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ rộng rãi, 3 phòng tắm hiện đại, cùng 1 phòng kho tiện ích. Đặc biệt, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, giúp bạn có thể chuyển vào ở ngay mà không cần thêm bất kỳ chi phí nào.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 148m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 1 phòng kho
  • Đặc điểm: Đầy đủ nội thất, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Vĩnh Tuy, thuận tiện cho các bậc phụ huynh
  • Cách chợ Vĩnh Tuy 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, chỉ mất 10 phút để di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần các tiện ích như siêu thị, ngân hàng, và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và hiện đại, cũng như cần một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!