Căn hộ Alumi - Alluvia City 77m² giá 4.7 tỷ - Vị trí ven sông đẳng cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Alumi - Alluvia City 77m² giá 4.7 tỷ - Vị trí ven sông đẳng cấp!

4.7 tỷ
77 m² - 61 triệu/m²

Thị trấn Văn Giang, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với Alumi, phân khu căn hộ nổi bật nhất trong đại đô thị Alluvia City Xuân Cầu, tọa lạc tại vị trí ven sông hiếm có phía Đông Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống đẳng cấp, với thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ, phù hợp với cộng đồng cư dân cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: View trực diện sông Hồng, mặt bằng tối ưu ánh sáng, ban công rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Bể bơi và đường dạo ven sông phục vụ nhu cầu thư giãn
  • Phòng gym và yoga hiện đại, đáp ứng nhu cầu rèn luyện sức khỏe
  • Sân chơi và vườn cảnh quan cho trẻ em và gia đình
  • Shophouse chân đế với đa dạng dịch vụ tiện ích
  • An ninh 24/7, đảm bảo cuộc sống an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND
  • Chính sách ưu đãi: Thanh toán sớm chiết khấu 10%, thanh toán chuẩn chiết khấu 9%
  • Vay ngân hàng lên tới 65%, ân hạn gốc lãi 24 tháng
  • Miễn phí dịch vụ lên tới 36 tháng
  • Tặng 2 chỉ vàng cho khách hàng

Phù hợp với ai:

Alumi là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trẻ, các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an lành, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại Alumi - Alluvia City! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!