5 ảnh
Đã copy mã tin!
Căn hộ A3 Dịch Vọng Hậu 53m² 5,6 tỷ - Nhận nhà ngay
4.079 tỷ
53 m² - 77 triệu/m²
Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
53 m²
Căn hộ tòa A3 đã nhận nhà, nguyên bản CĐT, vào xem là chốt nhanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:53m²
- Bố trí:2PN 2VS, trục căn 24
- Đặc điểm:Đã nhận nhà, nguyên bản chủ đầu tư; view nhìn về tòa S3
Tiện ích xung quanh:
- Gần Công viên Cầu Giấy, tiện dạo bộ, tập thể dục
- Khu vực tập trung nhiều văn phòng, trường học tại Dịch Vọng Hậu
- Dễ kết nối các trục đường lớn Cầu Giấy - Xuân Thủy - Phạm Hùng
- Nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn quanh khu Dịch Vọng Hậu
- Thuận tiện di chuyển sang khu Keangnam Landmark 72, bến xe Mỹ Đình
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:5.6 tỷ
Phù hợp với ai:
Hợp gia đình trẻ cần 2 phòng ngủ khu Cầu Giấy, người mua ở ngay căn nguyên bản dễ tự hoàn thiện theo gu, nhà đầu tư muốn dùng đòn bẩy vay cao.
Liên hệ:
Muốn xem nhà thực tế, kiểm tra trục căn 24 và phương án vay 80% Techcombank 0% đến 03/2027, nhắn để hẹn lịch xem.