Căn hộ 86m² mặt tiền Hàn Mặc Tử Đà Nẵng, doanh thu 45 triệu/tháng - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 86m² mặt tiền Hàn Mặc Tử Đà Nẵng, doanh thu 45 triệu/tháng - Đầu tư sinh lời ngay!

12.7 tỷ
86 m² - 148 triệu/m²

Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
86 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Căn hộ 4 tầng + tum với thiết kế hiện đại, tọa lạc tại vị trí vàng trên đường Hàn Mặc Tử, phường Thuận Phước, quận Hải Châu. Đây là một trong những bất động sản hiếm có với 2 mặt tiền, phù hợp để khai thác cho thuê ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (ngang 5m, vuông vức)
  • Bố trí: 4 tầng + tum, gồm 6 căn hộ full nội thất
  • Đặc điểm: Doanh thu 45 triệu/tháng, căn hộ mới 100%, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho khách du lịch
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Đà Nẵng chỉ 5 phút đi xe
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.7 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê căn hộ, hoặc các gia đình muốn định cư tại khu vực trung tâm Đà Nẵng với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!