Căn hộ 71m² Mường Thanh Viễn Triều - View biển, 2PN, Full nội thất, Giá 3.88 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 71m² Mường Thanh Viễn Triều - View biển, 2PN, Full nội thất, Giá 3.88 tỷ

3.88 tỷ
71 m² - 55 triệu/m²

Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
71 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ view biển lý tưởng tại Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang! Với diện tích 70.56m², căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, sở hữu nội thất mới hoàn thiện và ban công cải tạo với cửa kính siêu thoáng, mang đến không gian sống đẳng cấp và tầm nhìn biển xéo khoáng đạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.56m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất mới 100% vừa hoàn thiện, sẵn sàng vào ở ngay. Ban công đã cải tạo, lắp cửa kính tạo không gian rộng rãi và tầm nhìn đẹp. Căn hộ số 526, Tòa OC1B, Tầng 5.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang.
  • Gần các bãi biển đẹp của Nha Trang, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi, giải trí.
  • Khu vực xung quanh có nhiều nhà hàng, quán cà phê, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế và giáo dục tại Thành phố Nha Trang.
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, tiềm năng cho thuê du lịch cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.88 tỷ VND (Bao gồm phí mua bán)

Phù hợp với ai:

Căn hộ với 2 phòng ngủ và tầm giá này rất hiếm, là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ muốn sở hữu không gian sống ven biển hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê sinh lời tại Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ view biển với mức giá tốt nhất! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Ưu tiên khách xem sớm nhận giá tốt và quà tặng bất ngờ!