Căn hộ 7 tầng gần hồ Nghinh 90m² giá 23.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 7 tầng gần hồ Nghinh 90m² giá 23.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

23.8 tỷ
90 m² - 264 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
90 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư lý tưởng tại Đà Nẵng! Căn hộ 7 tầng mới 100% gần hồ Nghinh, chỉ cách biển Phạm Văn Đồng vài trăm mét, nằm trong khu du lịch sầm uất, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một tài sản giá trị cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (ngang 5m)
  • Bố trí: 7 tầng, 11 phòng full nội thất cao cấp
  • Đặc điểm: PCCC chuẩn, sổ hồng rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Phạm Văn Đồng chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho nhu cầu nghỉ dưỡng và giải trí
  • Nằm trong khu vực du lịch sầm uất, thu hút lượng khách lớn
  • Gần các nhà hàng, quán café nổi tiếng, thuận lợi cho việc kinh doanh và thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng khác
  • Phù hợp để đầu tư cho thuê, với doanh thu lên đến 120 triệu/tháng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có doanh thu cao hoặc gia đình tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng gần biển và trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.