Căn hộ 46.9m² Vinhomes Ocean Park - View Hồ San Hô, Sẵn Sàng Dọn Vào Ở | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 46.9m² Vinhomes Ocean Park - View Hồ San Hô, Sẵn Sàng Dọn Vào Ở

3.8 tỷ thu nét
46 m² - 83 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
46 m²

Sở hữu ngay căn hộ 1N+1 độc đáo tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm với tầm nhìn triệu đô bao trọn hồ san hô và bể bơi xanh mát. Căn hộ đã hoàn thiện 50% GTCH, sẵn sàng đón chủ nhân mới với tiềm năng nâng cấp thành 2 phòng ngủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46.9m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ + 1 (có thể cải tạo thành 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh)
  • Đặc điểm:View hồ san hô, bể bơi; đã thanh toán 50% GTCH (1.542 tỷ), khách tất toán NH BIDV. 50% còn lại thanh toán T4/2027.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề hồ san hô và bể bơi nội khu, mang đến không gian thư giãn, giải trí đẳng cấp.
  • Gần các tiện ích thương mại, dịch vụ tại Vinhomes Ocean Park: Vincom Mega Mall, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch, kết nối với trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận.
  • Khu vực Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao.
  • An ninh 24/7 đảm bảo cuộc sống an toàn, yên bình cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.8 tỷ (giá thu nét)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, người độc thân hoặc nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại với tiềm năng sinh lời hấp dẫn tại khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ ưng ý với tầm view đắt giá này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.