Căn hộ 4 tầng tại Sơn Trà Đà Nẵng 216m² giá 22 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 4 tầng tại Sơn Trà Đà Nẵng 216m² giá 22 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

22 tỷ
216 m² - 102 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
216 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ 4 tầng ngay phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Với tổng diện tích lên đến 216m² và mặt tiền rộng 8,2m, nơi đây không chỉ là một không gian sống lý tưởng mà còn là một cơ hội sinh lời bền vững với dòng tiền cho thuê lên đến 71 triệu VND mỗi tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m²
  • Bố trí: Tòa nhà 4 tầng với 9 căn hộ
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8,2m, gần biển Mỹ Khê chỉ 700m

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 700m, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực đa dạng
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế, giáo dục và mua sắm tại khu vực xung quanh
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một không gian sống tiện nghi gần biển. Rất thích hợp cho các gia đình, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai yêu thích cuộc sống ven biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam