Căn hộ 4 tầng 123.5m² tại quận Tân Bình chỉ 29 tỷ - Hẻm xe hơi, khu VIP! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 4 tầng 123.5m² tại quận Tân Bình chỉ 29 tỷ - Hẻm xe hơi, khu VIP!

29 tỷ
123.5 m² - 235 triệu/m²

Phường 03, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
123.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại quận Tân Bình! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Xây dựng bê tông cốt thép, hẻm xe hơi, khu vực dân cư an ninh và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phạm Văn Hai, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Hoàng Văn Thụ chỉ 500m, lý tưởng cho những buổi dạo bộ hoặc thể dục
  • Đường Nguyễn Bặc thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực sầm uất với nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, và siêu thị xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với thiên nhiên trong lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.