1 ảnh
Đã copy mã tin!
Căn hộ 4 ngủ Landmark N04B Xuân Đỉnh 151m² giá 17.67 tỷ - View Hồ Tây đẳng cấp!
17.671 tỷ
151 m² - 117 triệu/m²
Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
151 m²
Chào mừng bạn đến với căn hộ 4 ngủ đẳng cấp tại Landmark N04B, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm - nơi hội tụ của sự sang trọng và tiện nghi!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:151m²
- Bố trí:4 phòng ngủ, mỗi phòng đều có ánh sáng tự nhiên
- Đặc điểm:Căn góc với view Hồ Tây tuyệt đẹp, ban công hướng Đông mát mẻ
Tiện ích xung quanh:
- Gần trường tiểu học Xuân Đỉnh, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ đi học
- Cách chợ Xuân Đỉnh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
- Gần bệnh viện E Hà Nội, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
- Cách công viên Hòa Bình 1km, không gian thư giãn lý tưởng
- Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông công cộng
Giá và điều kiện:
- Giá bán:17.67 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Căn hộ lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, thoáng mát và view đẹp.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!