Căn hộ 3PN Vinhomes Central Park 98m² giá 16.5 tỷ - Tầm view sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Vinhomes Central Park 98m² giá 16.5 tỷ - Tầm view sông tuyệt đẹp!

16.5 tỷ
98 m² - 168 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
98 m²

Khám phá ngay căn hộ 3 phòng ngủ đẳng cấp tại Vinhomes Central Park, tòa Landmark3, với mức giá hấp dẫn chỉ 16.5 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 98m², được thiết kế hiện đại, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 ban công
  • Đặc điểm: Không gian nhà sạch đẹp, decor theo tone màu nhẹ nhàng, dễ chịu, tầm view thoáng đãng hướng sông và công viên cùng Landmark 81.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Vinhomes Central Park, không gian xanh lý tưởng cho gia đình.
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Landmark 81 chỉ 5 phút di chuyển.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển.
  • Sát bên các trường học quốc tế và bệnh viện lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.