Căn hộ 3PN Vinhomes Bason Quận 1 giá 39.5 tỷ - Thiết kế sang trọng, view đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Vinhomes Bason Quận 1 giá 39.5 tỷ - Thiết kế sang trọng, view đẹp!

39.5 tỷ
123 m² - 321 triệu/m²

Sài Gòn, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
123 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ căn hộ 3 phòng ngủ tại Vinhomes Bason, một trong những dự án đình đám nhất tại trung tâm Quận 1. Đây không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123m²
  • Bố trí: Căn hộ gồm 3 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại và ban công thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế sang trọng, nội thất cao cấp, đầy đủ tiện nghi và view đẹp hướng ra thành phố.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center, Takashimaya chỉ cách 1km.
  • Cách trường quốc tế AIS khoảng 1,5km, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và ga Metro trong tương lai.
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê sang trọng xung quanh, phục vụ nhu cầu giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình tìm kiếm một không gian sống sang trọng, an ninh, gần gũi với các tiện ích hiện đại và thuận lợi cho công việc.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí cùng đội ngũ chuyên nghiệp tại Vinhomes Bason!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam