Căn hộ 3PN VinHome Central Park Quận Bình Thạnh 116m² giá 16.5 tỷ - View sông đẹp mắt! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN VinHome Central Park Quận Bình Thạnh 116m² giá 16.5 tỷ - View sông đẹp mắt!

16.5 tỷ
116 m² - 142 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
116 m²

Khám phá căn hộ 3 phòng ngủ tại VinHome Central Park, nơi hội tụ vẻ đẹp hiện đại cùng tiện nghi đầy đủ, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế layout hợp lý, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội tích lũy tài sản cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi
  • Đặc điểm: Full nội thất mới, view sông thoáng mát, pháp lý rõ ràng với sổ hồng lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên trung tâm VinHome Central Park, thuận tiện cho việc tập thể dục và thư giãn
  • Cách trường quốc tế ABC chỉ 1km, lý tưởng cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm Quận 1 qua tuyến đường chính
  • Gần siêu thị VinMart và nhiều cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND (bao gồm thuế phí chuyển nhượng, thương lượng cho khách quyết định nhanh)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam