Căn hộ 3PN Tòa L3-01 Bình Thạnh 106m² giá 16 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Tòa L3-01 Bình Thạnh 106m² giá 16 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16 tỷ
106 m² - 151 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ tuyệt đẹp tại Tòa L3-01, đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Đây là lựa chọn lý tưởng không chỉ để ở mà còn là một kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng trung với view sông và công viên, gần Bitexco quận 1, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND (bao thuế phí, đã có sổ hồng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người nước ngoài làm việc tại TP. Hồ Chí Minh hoặc nhà đầu tư tìm kiếm nguồn lợi nhuận ổn định từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.