Căn hộ 3PN Thủ Đức 81m² giá 4.288 tỷ - Hướng Tây Nam, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Thủ Đức 81m² giá 4.288 tỷ - Hướng Tây Nam, vị trí đẹp!

4.288 tỷ
81 m² - 53 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ tại Thủ Đức với giá cực kỳ hấp dẫn! Căn hộ rộng 81,2m², hướng Tây Nam mang lại không gian sống thoải mái và ánh sáng tự nhiên. Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81,2m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, thiết kế thông minh, đầy đủ tiện nghi, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Long Thạnh Mỹ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Long Thạnh Mỹ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực lân cận qua đường Nguyễn Xiển
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức giúp bạn yên tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện với trạm xe buýt gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,288 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi và tiện nghi tại trung tâm thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà mẫu và nhận báo giá chi tiết!