Căn hộ 3PN Taseco Ngoại Giao Đoàn 121m² giá 13.67 tỷ - Căn góc thoáng mát | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Taseco Ngoại Giao Đoàn 121m² giá 13.67 tỷ - Căn góc thoáng mát

13.673 tỷ
121 m² - 113 triệu/m²

Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
121 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại khu đô thị Ngoại Giao Đoàn Taseco, tọa lạc tại lô N03-T2. Căn hộ có diện tích 121m² với thiết kế căn góc thoáng mát, nằm ở tầng cao, được ánh sáng tự nhiên và gió trời chiếu sáng. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn góc, thoáng, nhiều ánh sáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Xuân Tảo, thuận tiện cho việc học tập của con trẻ
  • Cách chợ Xuân Tảo chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển dễ dàng đến các trung tâm thương mại lớn như Lotte, Vincom
  • Gần bệnh viện E Hà Nội, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.67 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản sinh lời tại khu vực phát triển sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này!