Căn hộ 3PN Origami Thủ Đức 81,5m² giá 5,035 tỷ - View hồ bơi tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN Origami Thủ Đức 81,5m² giá 5,035 tỷ - View hồ bơi tuyệt đẹp!

5.035 tỷ
81 m² - 62 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ 3 phòng ngủ Origami, tọa lạc ở phường Long Thạnh Mỹ, thành phố Thủ Đức. Với diện tích 81,5m², căn hộ này không chỉ mang đến sự tiện nghi mà còn sở hữu view hồ bơi và công viên Nhật Bản tuyệt đẹp, hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng cho cuộc sống và đầu tư của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81,5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View hồ bơi, công viên Nhật Bản, thiết kế hiện đại, nhận nhà vào tháng 08/2026

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường mầm non và tiểu học chỉ 500m, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Gần trung tâm thương mại Vincom Thủ Đức, mua sắm dễ dàng
  • Cách bệnh viện Đa khoa Thủ Đức khoảng 1,5km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Công viên và khu vui chơi giải trí xung quanh, tạo không gian sống xanh và thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,035 tỷ VND (đã bao gồm VAT)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!