Căn hộ 3PN K6 Khai Sơn City 101,5m² giá 8,1 tỷ - View hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN K6 Khai Sơn City 101,5m² giá 8,1 tỷ - View hồ tuyệt đẹp!

8.1 tỷ
101 m² - 80 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
101 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 3 phòng ngủ đẹp nhất tại Khai Sơn City! Căn hộ K6-1806 trên tầng 18 với diện tích 101,5m², sở hữu vị trí đặc biệt với ban công hướng Đông Nam, mang đến tầm nhìn toàn cảnh hai hồ điều hòa tuyệt đẹp. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và thư giãn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101,5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: View đẹp, ban công Đông Nam, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Ngọc Thụy, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Cách Trường Quốc Tế Việt - Pháp chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Khu vực an ninh với hệ thống bảo vệ 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, an toàn và gần gũi với thiên nhiên. Đặc biệt phù hợp với những người có gu thẩm mỹ cao và yêu thích sự tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Chỉ dành cho khách thiện chí trong tháng 12/2025.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam