Căn hộ 3PN CT1 Sudico, Mễ Trì, 114m² giá 9 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3PN CT1 Sudico, Mễ Trì, 114m² giá 9 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở!

9 tỷ
114 m² - 79 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
114 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ 3 phòng ngủ CT1 Sudico, tọa lạc tại phường Mễ Trì, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích rộng rãi 114m², căn hộ được thiết kế tinh tế và hiện đại, phù hợp với nhu cầu của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất, sổ đỏ giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Mễ Trì, thuận tiện cho việc học của con em
  • Cách chợ Mễ Trì 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trục đường lớn như đường Trần Văn Lai, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Cách bệnh viện Nam Thăng Long khoảng 2km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, gần bến xe bus và ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội