Căn hộ 3 phòng ngủ Mễ Trì Hạ 118m² giá 8.26 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 phòng ngủ Mễ Trì Hạ 118m² giá 8.26 tỷ - Full nội thất sang trọng!

8.26 tỷ
118 m² - 70 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
118 m²

Chào bạn! Bạn đang tìm kiếm một căn hộ lý tưởng để an cư tại Hà Nội? Hãy đến với căn hộ 3 phòng ngủ tại Mễ Trì Hạ, với diện tích 118m², đầy đủ nội thất sang trọng, sẵn sàng vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, nội thất cao cấp, không gian thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại BigC Thăng Long, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường mầm non Mễ Trì chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển tới các tuyến đường lớn như Lê Văn Lương, Phạm Hùng
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, gần trạm xe buýt và ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình đông thành viên, các chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm Hà Nội hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.