Căn hộ 3 phòng ngủ Goldmark City 113m² giá 7,5 tỷ - View thành phố tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 phòng ngủ Goldmark City 113m² giá 7,5 tỷ - View thành phố tuyệt đẹp!

7.5 tỷ
113 m² - 66 triệu/m²

Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
113 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ mơ ước tại Goldmark City! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với view thành phố tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, thiết kế tối ưu cho không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Căn hộ tầng trung, hướng Tây-Bắc, ban công mát mẻ, nội thất bàn giao đầy đủ, giữ gìn sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Diễn chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học và trung học cơ sở Phú Diễn chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Môi trường sống trong lành, an ninh cao, bảo vệ 24/7
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,5 tỷ VND (có thương lượng sâu nếu giao dịch trong tháng 9)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và an toàn tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được xem nhà và tư vấn pháp lý miễn phí!