Căn hộ 3 phòng ngủ An Bình Plaza 83m² giá 7.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 phòng ngủ An Bình Plaza 83m² giá 7.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

7.8 tỷ
83 m² - 94 triệu/m²

Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
83 m²

Giới thiệu một cơ hội đặc biệt cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Hà Nội! Căn hộ 3 phòng ngủ tại An Bình Plaza, nằm tại địa chỉ 92 Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, đang chờ đón chủ nhân mới. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, bạn chỉ cần xách va li vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, hướng Tây - Nam, không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Mỹ Đình 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Mỹ Đình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Di chuyển thuận lợi với các tuyến xe bus và gần ga Metro
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian riêng tư và tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội