Căn hộ 3 ngủ Toà N01T7 Hanjadin, Xuân Tảo, 105m² - Giá chỉ 20.475 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 ngủ Toà N01T7 Hanjadin, Xuân Tảo, 105m² - Giá chỉ 20.475 tỷ

20.475 tỷ
105 m² - 195 triệu/m²

Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
105 m²

Khám phá căn hộ 3 phòng ngủ tuyệt đẹp tại Toà N01T7 Hanjadin, nơi mang đến không gian sống lý tưởng với tầm nhìn hướng hồ Tây thơ mộng. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đầy đủ tiện nghi tại vị trí đắc địa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng 3, nhà mới nguyên bản từ chủ đầu tư, sổ đỏ chính chủ cất két, giao dịch ngay!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao như Trường THPT Xuân Tảo
  • Chỉ cách siêu thị Coop Mart 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bắc Từ Liêm, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm Hà Nội qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.475 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình hoặc các chuyên gia làm việc tại Hà Nội, với không gian sống thoải mái và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.