Căn hộ 3 ngủ Thành phố Giao Lưu 78m² 6.08 tỷ bàn giao ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 ngủ Thành phố Giao Lưu 78m² 6.08 tỷ bàn giao ngay

6.08 tỷ
78 m² - 78 triệu/m²

Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
78 m²

Căn hộ 3 ngủ, 2 vệ sinh tại KĐT Thành phố Giao Lưu, dân trí cao, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh trong ngày, phù hợp khách mua để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:78m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng liên thông bếp, logia phơi đồ riêng, tối ưu công năng cho gia đình.
  • Đặc điểm:Căn hộ thuộc khu đô thị đồng bộ, cư dân chủ yếu là công chức, trí thức; pháp lý rõ ràng, hỗ trợ sang tên nhanh; không gian sống yên tĩnh, an ninh, sạch sẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên và hồ điều hòa ngay trong KĐT Thành phố Giao Lưu, mang lại không gian xanh, thoáng mát để dạo bộ, tập thể dục mỗi ngày.
  • Gần trục đường Phạm Văn Đồng, di chuyển nhanh vào trung tâm Hà Nội và thuận tiện kết nối đến sân bay Nội Bài.
  • Xung quanh có hệ thống trường mầm non, tiểu học và trung học tại khu Cổ Nhuế 1, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Khu vực nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và chợ dân sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Môi trường sống văn minh với hệ thống an ninh, bảo vệ và camera 24/7, phù hợp gia đình cần không gian an toàn, yên tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.08 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho gia đình trẻ cần không gian 3 phòng ngủ thoải mái, người làm việc tại khu vực Bắc Từ Liêm – Cầu Giấy – Tây Hồ, hoặc khách muốn tìm nơi an cư lâu dài trong khu đô thị quy hoạch bài bản, dân trí cao.