Căn hộ 3 ngủ GOLDMARK CITY 96m² giá 9.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 3 ngủ GOLDMARK CITY 96m² giá 9.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

9.2 tỷ
96 m² - 96 triệu/m²

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ đẳng cấp tại GOLDMARK CITY, một trong những dự án nổi bật nhất tại Hà Nội. Căn hộ này không chỉ có diện tích 96m² lý tưởng mà còn mang đến không gian sống thoáng đãng, tiện nghi và đầy đủ nội thất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi kết hợp bếp
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, sổ đỏ chính chủ, view thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Bắc Từ Liêm, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại và siêu thị Vincom khoảng 1km, thuận lợi cho mua sắm
  • Đối diện công viên với không gian xanh mát, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như đường Phạm Văn Đồng và đường Hồ Tùng Mậu
  • Gần bệnh viện Bắc Từ Liêm, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, bạn chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam