Căn hộ 2PN+1 Beverly Solari 79m² - View sông trực diện tuyệt đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN+1 Beverly Solari 79m² - View sông trực diện tuyệt đẹp

4.038 tỷ
79 m² - 51 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
79 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ 2PN+1 tại phân khu Beverly Solari với tầm nhìn view sông đắt giá. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những khách hàng đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, thoáng đãng tại trung tâm thành phố Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: Căn hộ 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng, thiết kế căn góc cực thoáng, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: View sông trực diện, tầng đẹp, không gian yên tĩnh và mát mẻ quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề trung tâm thương mại Vincom Mega Mall lớn nhất khu vực
  • Hệ thống giáo dục quốc tế Vinschool ngay trong nội khu, thuận tiện đưa đón con trẻ
  • Công viên Ánh sáng quy mô 36ha với nhiều mảng xanh và khu vui chơi
  • Dễ dàng di chuyển đến Đại học Fulbright và khu công nghệ cao TP. Thủ Đức
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Xiển, Lê Văn Việt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.038 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ mong muốn môi trường sống văn minh, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng cho thuê cao nhờ vị trí đắc địa và view sông vĩnh viễn.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ tham quan thực tế và tư vấn các chính sách ưu đãi tốt nhất từ chủ đầu tư.