Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park 59m² - Sổ hồng, Full nội thất, Giá 3.18 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park 59m² - Sổ hồng, Full nội thất, Giá 3.18 tỷ

3.18 tỷ
59 m² - 54 triệu/m²

Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
59 m²

Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ "chuẩn" tại Vinhomes Grand Park, TP Thủ Đức - Nơi cuộc sống tiện nghi và đầu tư sinh lời lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:59m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng khách, khu vực bếp và ban công.
  • Đặc điểm:Căn hộ có thiết kế vuông vắn, tối ưu diện tích sử dụng. Hướng Bắc mát mẻ quanh năm, mang lại không gian sống trong lành. View sân thể thao thoáng đãng, không bị che chắn, tầm nhìn rộng mở.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong đại đô thị Vinhomes Grand Park với hệ thống tiện ích đẳng cấp: công viên Grand Forest, công viên Nhật Bản, Vincom Plaza, bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của TP. Thủ Đức.
  • Gần các khu vui chơi, giải trí và trung tâm thương mại sầm uất.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, an toàn cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện kết nối với các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.18 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ mong muốn một không gian sống tiện nghi, hiện đại hoặc các nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm kênh giữ tiền an toàn với dòng tiền cho thuê ổn định từ Hợp đồng thuê hiện hữu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp với pháp lý minh bạch và giá tốt tại Vinhomes Grand Park! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và tham quan nhà thực tế.