Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park Bình Thạnh 90.4m² giá 13 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park Bình Thạnh 90.4m² giá 13 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở!

13 tỷ
90 m² - 144 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
90 m²

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại? Căn hộ 2 phòng ngủ tại Vinhomes Central Park sẽ là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90.4m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ đầy đủ nội thất cao cấp, sổ hồng chính chủ, thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập các phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên cây xanh, không gian sống trong lành, thoáng đãng
  • Cách trung tâm thương mại Vincom 1km, thuận tiện mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến quận 1 và các khu vực lân cận
  • Gần trường học quốc tế và bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm nguồn lợi nhuận ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!