Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 70.6m² giá 9.8 tỷ - Full nội thất, view sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 70.6m² giá 9.8 tỷ - Full nội thất, view sông tuyệt đẹp!

9.8 tỷ
70 m² - 140 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ tại Vinhomes Central Park, nơi mang đến không gian sống lý tưởng với view sông và công viên tuyệt đẹp. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn hộ sang trọng, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.6m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 toilet
  • Đặc điểm: Full nội thất, có sổ đỏ, view sông và công viên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Vinhomes Central Park, nơi thư giãn và vui chơi lý tưởng
  • Cách trường học quốc tế 500m, thuận tiện cho việc học của con em
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom Center và Parkson
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố qua tuyến Metro và các tuyến đường lớn
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND (bao phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những người tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!