Căn hộ 2PN The Queen 360 Giải Phóng 73m² giá 6.935 tỷ - Chiết khấu 11% hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
17 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN The Queen 360 Giải Phóng 73m² giá 6.935 tỷ - Chiết khấu 11% hấp dẫn!

6.935 tỷ
73 m² - 95 triệu/m²

hương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với dự án The Queen 360 Giải Phóng, nơi mang đến không gian sống đẳng cấp ngay giữa lòng Hà Nội! Đây là cơ hội vàng để sở hữu căn hộ trong một trong những khu vực phát triển sôi động nhất, gần các trường đại học danh tiếng như ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh Tế và ĐH Xây Dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở các tầng 6-10-12-15-18-20-22-26, bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp, pháp lý sổ lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ĐH Bách Khoa chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Big C, phục vụ nhu cầu mua sắm
  • Tiện ích nội khu đầy đủ với bể bơi, gym, sân vườn, coffee, rạp chiếu phim và nhà hàng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Bạch Mai và Bệnh viện Đa khoa Thanh Xuân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.935 triệu VND

Phù hợp với ai:

Dự án The Queen là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ, các chuyên gia, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, sang trọng gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Nhanh tay đặt chỗ để nhận ngay ưu đãi chiết khấu 11% và quà tặng 200 triệu cho 100 khách hàng đầu tiên! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ và lịch hẹn tham quan!