Căn hộ 2PN Sun Spana Tower Đà Nẵng 75m² giá 4.053 tỷ - View sông Hàn tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Sun Spana Tower Đà Nẵng 75m² giá 4.053 tỷ - View sông Hàn tuyệt đẹp!

4.053 tỷ
75 m² - 54 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp tại Sun Spana Tower, Đà Nẵng! Với thiết kế hiện đại và view sông Hàn lãng mạn, đây chính là không gian lý tưởng cho cả an cư và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, không gian sống rộng rãi
  • Đặc điểm: Tầng 09, tòa S2, view hướng sông Hàn và thành phố Đà Nẵng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Nguyễn Phước Lan, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Tiện ích nội khu đẳng cấp: hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, vườn dạo bộ trên cao.
  • Chỉ vài phút đến trung tâm khu đô thị sinh thái Hòa Xuân.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các dịch vụ xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.053 tỷ VND (đã bao gồm VAT và KPBT)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, người muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một không gian sống sang trọng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận bảng giá chi tiết và lịch ưu đãi độc quyền tháng 11!