Căn hộ 2PN Sun Feliza Cầu Giấy 81m² - View đẹp, thanh toán linh hoạt! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Sun Feliza Cầu Giấy 81m² - View đẹp, thanh toán linh hoạt!

11.5 tỷ
81 m² - 142 triệu/m²

Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
81 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2PN lớn nhất tại tòa F5 Sun Feliza Cầu Giấy, nơi an cư lý tưởng với tầm nhìn nội khu yên bình và chuỗi tiện ích đẳng cấp ngay ngưỡng cửa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ rộng rãi, ban công hướng Đông Bắc, view nội khu yên tĩnh.
  • Đặc điểm:Căn hộ thuộc tòa F5, diện tích lớn nhất cho loại 2PN, đầy đủ tiện ích nội khu như Gym, bể bơi trong nhà, spa cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt đường Xuân Thủy, thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của Hà Nội.
  • Cách Trung tâm thương mại Indochina Plaza Hanoi (IPH) chỉ khoảng 700m, tiện lợi mua sắm, giải trí.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Quốc gia Hà Nội, Đại học Sư phạm Hà Nội (khoảng 1-2km).
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện 198 Bộ Công an (khoảng 2.5km) đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Nhiều tiện ích nội khu đẳng cấp: Gym, bể bơi 4 mùa, spa ngay tại tòa nhà.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.5 tỷ
  • Chính sách ưu đãi: Chiết khấu thanh toán tiến độ 1%, chiết khấu thanh toán sớm 95% lên đến 16.5%, chiết khấu không nhận bảo lãnh ngân hàng 1%.
  • Hỗ trợ tài chính: Thanh toán 25% (khoảng 3.4 tỷ VND) để ký HĐMB trực tiếp với CĐT Sungroup. Ngân hàng hỗ trợ vay 70% còn lại, miễn lãi 0% trong 30 tháng (đến 30/09/2028).
  • Phí dịch vụ: Miễn phí quản lý 3 năm.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ, người độc thân yêu thích không gian sống hiện đại, tiện nghi và yên tĩnh. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm có chính sách ưu đãi hấp dẫn và tiềm năng tăng giá từ Chủ đầu tư uy tín Sungroup.