Căn hộ 2PN Saigon Royal 88m² giá 9,8 tỷ - View sông tuyệt đẹp, hàng hiếm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Saigon Royal 88m² giá 9,8 tỷ - View sông tuyệt đẹp, hàng hiếm!

9.8 tỷ
88 m² - 111 triệu/m²

12, 4, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
88 m²

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2PN tại Saigon Royal, một trong những vị trí đắc địa nhất quận 4 với view sông tuyệt đẹp, hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng và đẳng cấp. Đây là cơ hội duy nhất sở hữu căn hộ với ưu thế nổi bật giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88 m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Căn hộ có view HOA HẬU, ngắm pháo hoa và sông Sài Gòn, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Chủ đầu tư uy tín Novaland, đảm bảo chất lượng và tiến độ dự án.
  • Chỉ mất 1 phút đi bộ vào trung tâm quận 1, thuận tiện cho công việc và giải trí.
  • 4 tầng hầm đậu xe rộng rãi, đảm bảo chỗ để xe cho cư dân.
  • Hệ thống tiện ích nội khu hoàn hảo: Gym, hồ bơi ngoài trời, khu vui chơi trẻ em miễn phí.
  • Công viên tầng thượng đẹp nhất Sài Gòn, nơi bạn có thể ngắm toàn cảnh quận 1, sông Sài Gòn và Thủ Thiêm.
  • Gần các thương hiệu ẩm thực nổi tiếng như Highland, Starbucks, và siêu thị Vinmart, K Mart.
  • Đường Bến Vân Đồn, khu vực phát triển mạnh mẽ, thuận tiện cho việc di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, những người yêu thích cuộc sống tiện nghi, hiện đại và muốn tận hưởng không gian sống yên tĩnh, trong lành bên dòng sông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thông tin chi tiết.