Căn hộ 2PN Nguyễn Xiển 59m² giá 3.372 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN Nguyễn Xiển 59m² giá 3.372 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời!

3.372 tỷ
59 m² - 57 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
59 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại đường Nguyễn Xiển, quận 9, Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đầu tư sinh lời dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ hướng Tây Bắc, view S10, nội thất gồm bếp và rèm cửa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom và các tiện ích mua sắm khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Nguyễn Xiển
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro trong tương lai
  • Gần các trường học, bệnh viện và công viên, rất lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.372 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc người lao động muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà 24/7 và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!